vi.m.wikipedia.org
Wikipedia:Báo cáo cơ sở dữ liệu/Thành viên tích cực có lịch sử đóng góp lâu đời nhất
< Wikipedia:Báo cáo cơ sở dữ liệu
50 tài khoản người dùng được mở sớm nhất tích cực sửa đổi trong 30 ngày vừa qua -- Community Tech bot (thảo luận) 02:31, ngày 3 tháng 8 năm 2021 (UTC)
Tên người dùngNgày mở tài khoảnSố sửa đổi xấp xỉ
Khuongtlh200512220704440
Bloodmoon~viwiki200512220710020
Cavang~viwiki200512220733220
Lionkings~viwiki200512220748360
Nguyen Quang Thu200512220759220
Khoanm200512220831350
Nhanaithetinh90200512220834290
Người Tiền Sử200512220841550
Tduong200512220904380
Max~viwiki200512220928420
Trantuantbvn200512220929120
Buidinhchien200512220931560
Trinket~viwiki200512220936330
Fireshock200512220942430
Incorrect~viwiki200512221045530
Hangcook200512221052320
Tranthevinh2005122213342822
TMPhuong200512221400050
Baotudaulx200512221540270
Tdangstl200512221617470
Kvu2005122216563229
Kuzimi200512221716500
Tonthatcamhuan200512230142590
UnderMistakes200512230151496
Maxima m2005122303162865
Tvc8305200512230326050
Dragon41176200512230349151
Hybinh200512230507311
Hoasen4mau200512230517260
Chip john hero200512230605220
Tuanvu h200512230621420
Tran chau mac200512230640480
Eplanins200512230854152
Iwasrevice200512230924480
Vdnhmc200512230956520
Numbernal200512230957410
Huymtv2001200512231142150
Johlean200512231154500
KeNgoaiDao200512231213120
Zmisaki200512231312270
Segan~viwiki200512231427040
Hoangvan200512231652470
Tam~viwiki200512240158470
Lê Hữu Phước200512240328340
Sach~viwiki200512240333250
Hidomi~viwiki200512240619071
Ponytailb48200512240706271
Weihuangtuan200512240748550
Congtubaclieu194200512240902520
Missyou mfa200512240930300
Vannghia0284200512240958180
Domanhcuong85200512241001280
Haiau1230200512241229390
X35®2005122413414314
Intaskin2005122414581825
Tuanmanh200512241458490
Hoavo200512241512190
Ciavietnam200512241524390
White grass200512241646090
Damj art200512250243150
Lethuyhang200512250305360
Huythanh vn200512250409100
Cantona~viwiki200512250540200
Lac1983200512250744040
Oxubixi200512251049530
Tuanvinhsv200512251202090
Haithuong107200512251243170
Ntnghia~viwiki200512251445500
AICHA200512251546130
Poetluu200512251653340
Poetry200512251654311013
Littlemouses2000200512251744470
David Levy200512252159444
Minhnp~viwiki200512260221390
Trần Anh Tuấn200512260239520
Phan Văn Chiều200512260258261
Happyman254200512260300090
Trungca200512260306350
Casperqn200512260349300
Ntxthuy200512260359580
Manbay200512260416140
Sao tháng 9200512260435310
Vengeance~viwiki200512260508251
NghiNguyen200512260522220
0840351855072200512260527171
Ttttruc200512260535120
Phonglq200512260636340
GF~viwiki200512260712360
PKV~viwiki200512260728000
Bafmnct200512260731270
Thanglevan200512260816480
Songriver~viwiki200512260822270
Nvtuan~viwiki200512260827000
Moonily200512260829070
Adimadin200512260908140
HL~viwiki200512260929370
Nguyenminhtam200512260955500
Hai~viwiki200512261037400
Phamanhviet20051226104548248
Littlequan~viwiki200512261218580
Nguyenvantoai200512261220410
Onboom200512261221053
Pmhoang9200512261225420
Kimthao200512261229510
Xuanthanh200512261312530
Walter200512261351560
Luuhongtri200512261515430
Doleduy200512261629376
Kidsrock200512261655243
Minh Đức200512261751530
Sanglq200512262028310
Hoxulee200512262309410
Nguyenngoctho200512270037110
Saodemdn200512270219110
SG jaguar200512270227570
Theriddle~viwiki200512270355480
Na na~viwiki200512270422431
Sonvu200512270424490
Phamthang~viwiki200512270451520
Pttnhi200512270529480
Virgo leslie200512270543281
Nqtrung~viwiki200512270725070
Peter payker2005200512270749270
Lukky~viwiki200512270753110
Vietlx1310200512270801370
Hahohe~viwiki200512270806380
Quockhang200512270827300
MINHVUONG200512270953000
Thanhduy~viwiki200512271056360
Pminhthang200512271140150
Iso2020200512271249100
Anh sao buon200512271351020
Daudinhkimthoa200512271438360
Genius1562005122716234327
Kepharoi200512271925270
Ptmyusa200512272113350
Mebkhntb200512280137130
Vietnamdream200512280244040
Yphuong200512280252060
Thangdm200512280257210
Luận Nguyễn~viwiki200512280305190
Lê tuấn anh200512280322201
Sun flower~viwiki200512280325120
HQ~viwiki200512280329583
Holetuananh200512280417080
Tấnthanhca200512280710530
Softstar~viwiki200512280747530
Nguyendong~viwiki200512280927160
Nguyendinhthaiminh200512280927590
Bahtoe243200512281002560
Kakalot~viwiki200512281026310
Phan Nhật Minh200512281033140
Nhật Minh200512281033360
Suong200512281115400
Traitimsuonggio 263556200512281117230
Hồ Hoàng Sơn200512281118011
Minhduongsic200512281137490
Goahead~viwiki200512281259120
Tung12a4200512281334400
Tuhao12b200512281336090
Darkknife3991200512281401050
Sandyih200512281409480
Vkmi200512281420480
Nam giang13200512281526170
PHUONG200512290305480
Catphuong200512290307460
Chut24011973200512290317350
Hoangminh22200512290321180
Nganinfo200512290342550
Catlanchi200512290344100
Animamia200512290358031
Gion zon@yahoo.com200512290403470
Gion zon200512290407480
Vivajupiter200512290550290
Xthanh200512290606260
Y2ktech200512290653010
Nvsonpjico200512290653300
Longnhu200512290710050
Sontatc200512290756330
Đặng Sao Mai200512290909350
Phandong~viwiki200512290946110
Hitle2dp200512291012290
Firework1805200512291125570
Tu quocvttv200512291339040
Hothithienkim200512291351410
Hoangdung200512291416120
Phpassage200512291417064
Vantrinh2005122921455730
Mr tt~viwiki200512292252110
Denniss20051229234445272
Justa2005123000350924
Le Van Minh200512300117320
Ufo dn200512300131540
Thaiph200512300151200
Mạnh Hà200512300248430
Xuân Cường200512300448192
Dailong~viwiki200512300458560
Tinhcau200512300607000
Kecuoplove200512300737570
Petervn~viwiki200512300742130
Sửa đổi lần cuối lúc 02:31 vào ngày 3 tháng 8 năm 2021
Nội dung được phát hành theo CC BY-SA 3.0, ngoại trừ khi có ghi chú khác.
Quy định quyền riêng tư
Điều khoản sử dụng
Máy tính để bàn
Trang chínhNgẫu nhiênLân cậnĐăng nhậpTùy chọnQuyên gópGiới thiệu WikipediaLời phủ nhận
Theo dõiSửa đổi